LED matrix pixel fitilu don bango da rufi kayan ado

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Nau'in:
Hasken Matrix
Input Voltage(V):
AC100-240V 50/60Hz
Ƙarfin Lamba (W):
75
Fitilar Hasken Haske (lm):
1400
CRI (Ra>):
80
Yanayin Aiki (℃):
32-45
Lokacin Rayuwa (Sa'a):
80000
Matsayin IP:
IP55
Takaddun shaida:
BV, CE, RoHS
Wurin Asalin:
Guangdong, China
Sunan Alama:
REIDZ
Lambar Samfura:
Saukewa: RZ-DGY3106-F
Launi mai fitarwa:
RGBW
Tushen Haske:
LED
Wutar lantarki mai aiki:
DC24
Matsakaicin iko:
1.2W / digo
Babban abu:
PC
Girman Gidaje (mm):
W66*L66*H45mm
Gray Gray:
Matakan 256 don kowane launi
Aikace-aikace:
Club Disco DJ Bar Stage Lighting
Zazzabi Launi(CCT):
Fari mai sanyi
Tushen Hasken LED:
Saukewa: SMD RGB5050
Lamba Mai Haskakawa (lm/w):
90

Muna kiran wannan hasken LED kamar hasken pixel LED, girman mahalli shine W66 * L66 * H45mm, yana da ƙaramin PCB tare da LEDs SMD5050 a ciki, launi mai haske na LED shine RGB cikakken launi, zaku iya amfani da mai sarrafa DMX don sarrafa shi, Hakanan yana iya aiki tare da mai sarrafa Artnet da software na Madrix.Don wannan hasken pixel mai jagoranci, muna samar da LEDs 3pcs, LEDs 6pcs LEDs da sigar LEDs 9pcs don zaɓinku.Za'a iya shigar da fitilun pixel masu jagoranci akan bango ko rufi tare da panel, kamar dai yadda hotunan da aka haɗe.Zaku iya siyan hasken jagoran pixel, kuna iya siyan fitilun pixel tare da panel na aluminum.Ana amfani da wannan hasken matrix pixel mai jagoranci don kulab ɗin dare, disco, mashaya, Gidan caca, aikin kayan ado na Mall.

Abu Na'a. Saukewa: RZ-DGY3103-F Saukewa: RZ-DGY3106-F Saukewa: RZ-DGY3109-F
Girman Gidaje W66*L66*H45mm W66*L66*H45mm W66*L66*H45mm
Yawan LEDs Saukewa: SMD5050 Saukewa: SMD5050 Saukewa: SMD5050
Ƙarfin Ƙarfi (W) 0.6 W 1.2W 1.8W
Wutar Lantarki mai Aiki (V) DC12V Saukewa: DC24V DC12V
Angle Emitting (Dgree) 120 120 120
Launin Gidaje Farar madara Farar madara Farar madara
Kayan Gida PC filastik PC filastik PC filastik
Babban darajar IP IP65 IP65 IP65
Launi mai haske RGB RGB RGB
Matakan launin toka 256 256 256
Yanayin Sarrafa DMX512/SPI DMX512/SPI DMX512/SPI

 

 

Shenzhen Reidz Tech Co., Ltd an kafa shi a cikin 2006, masana'anta ce ta ƙware a cikin fitilun LED don kulab ɗin dare, mashaya, kayan ado na matakin haske da facade na ginin waje, hasumiya, kayan ado gada.Babban samfuranmu sune: LED pixel haske, LED pixel tube haske, masana'anta LED labule, LED raga labule, 3D dijital LED ball, LED batu haske, LED dige haske, LED dijital tube haske, Aluminum LED mikakke haske, da dai sauransu Bayan shekaru 11. ci gaba, mun zama kamfani da ke haɗa R & D, samarwa da tallace-tallace.Mun gina ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar R&D samfurin, muna kuma da ƙwararrun tallace-tallace da ƙungiyar bayan-tallace-tallace.Ba wai kawai za mu iya samar da fitilun jagoranci ga abokan cinikinmu ba, muna kuma iya samar da mai sarrafa LED, software, sarrafawa & mafita na shigarwa ga abokan cinikinmu dangane da ainihin ayyukan ado na haske.Muna da ƙwararrun ƙungiyar don tallafawa sabis na tallace-tallace na farko da sabis na siyarwa, mun sami kwarewa mai yawa don yin babban aikin kayan ado na haske cikin nasara, mun tabbatar da cewa mafi kyawun tasirin hasken wutar lantarki zai haifar da yanayi na musamman da ba za a iya mantawa da su ba da yanayi don ayyukan ado na hasken ku.Adhering ga ruhun "High quality, sana'a sabis, da kuma m management" , don kullum saduwa da wuce abokan ciniki 'bukatar, zurfafa abokan ciniki da kasuwa tare da ƙwararrun tawagar, dace nazari da yin hukunci da bukatun na kayayyakin haɓakawa da kuma trends na gaba. kasuwanni, muna ci gaba da haɓaka samfuran sabbin abubuwa don ƙirƙirar ƙima ga abokan cinikinmu.Dogaro da ƙarfin ƙira mai ƙarfi da sabis mai kyau, mun sami kyakkyawan suna a fagen mashaya, kulab ɗin dare, kayan ado na haske da gini, hasumiya, kayan ado na gada.Idan kuna da kulob na dare, mashaya ko ginin yana buƙatar a yi masa ado da hasken wuta, kuma kuna buƙatar ƙirƙirar tasirin haske mai ban mamaki, don Allah ku ji daɗin tuntuɓar mu, za mu iya samar muku da samfura da sabis mai kyau, muna sa ido. don kafa kyakkyawar alakar kasuwanci tare da ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka