Yadda za a bambanta ingancin fitilun fitilun LED?

Yadda za a bambanta ingancin fitilun fitilun LED?

Dabarar farko ita ce duba manne: fitilar madaidaiciyar LED ta farko tana da irin wannan mummunan yanayin rawaya bayan shekara 1 saboda kayan manne sun yi talauci sosai.Akwai manne marasa ƙarfi da yawa da ake sayar da su da sunan manne PU mai hana ruwa ruwa a kasuwa, waɗanda ba su da ruwa.Rashin aikin yi da sauƙin juya rawaya da duhu.Hakazalika, farashinsa yayi nisa daga manne PU mai hana ruwa na yau da kullun, kuma farashin ya ninka fiye da ninki biyu.

Dabarar ta biyu ita ce kallon aluminium: ultra-bakin aluminum yana da sauƙin canzawa.Lokacin da yazo da zaɓi na aluminum don fitilu masu layi na LED, masana'antun na yau da kullum za su fara la'akari da ko aikin watsar da zafi yana da kyau ko a'a.Kuna tsammanin cewa mafi girma na aluminum, mafi kyau?In ba haka ba, da kauri tushe na kayan shafa, mafi kyau ya kama?Lallai ba haka bane.Idan kuna son aluminium ya zama mai juriya ga nakasawa da kyamar zafi, dole ne ku zaɓi matsakaicin kauri.Ba za ku iya kawai son alumini mai kauri da makauniya ba To, idan kayan aluminium na fitilun madubin ya fi sirara, shin zafi ya fi kyau?A'A!Ƙaƙƙarfan kayan aluminum, mafi muni da zafi mai zafi, kuma yana da sauƙi don matsi da lalacewa yayin shigarwa.Don zama mai tsadar gaske, masana'antun dole ne su sarrafa kayan da suke amfani da su sosai.

Dabarar ta uku ita ce duba abubuwan da ake amfani da fitilar fitila: A cikin masana'antar, akwai ƴan shahararrun masana'antun sarrafa kayan abinci, irin su Cree-Preh-Nichia-Taiwan Epistar, da dai sauransu, amma kuna iya sanin ko kai ne Ka samu. alamar kwakwalwan kwamfuta?Akwai wasu ƙwararrun masana'antun fitilun fitilun LED waɗanda ambatonsu ke tallata yadda albarkatun ƙasa suke da kyau.Suna ɗaukar 'yan centi na kwakwalwan kwamfuta don yin kamar su manyan nau'ikan kwakwalwan kwamfuta ne, amma dokar farashin ta wanzu, ta yaya?Wataƙila za ku iya siyan kayayyaki masu kyau a farashi mai rahusa?Abokan ciniki kuma suna yaudarar kansu, suna son a yaudare su, edita kuma ya bugu.Akwai wasu samfuran bead ɗin fitilun cikin gida waɗanda aka gwada kuma an inganta su shekaru da yawa.Sana'arsu da aikinsu ma suna da ƙwarewa da kwanciyar hankali.Dangane da farashin aikin ku, zaku iya zaɓar wasu samfuran cikin gida mafi kyau, kamar San'an, wanda kuma alama ce mai kyau.

Dabarar ta huɗu ta dogara da zaɓin allon kewayawa: shin madaidaicin aluminum zai zama mafi kyau fiye da allon fiberlass?Gaskiya ne cewa ingancin fitilun fitilun LED galibi ana amfani da su azaman allon kewayawa na tushen hasken.Shin allon fiberglass koyaushe ana yiwa lakabi da ƙarancin inganci?Wannan ba gaskiya bane.Na kasance ina tsammanin cewa samfurin allo na fiberglass ba samfuri ne mai inganci ba.Bayan bayanin da masanin fasaha ya yi, na kuma fahimci cewa fiberglass board shima yana da kyau ko mara kyau.Yana iya ma ya fi ingancin da aluminum substrate, idan dai yana da tsayayye, ko aluminum substrate ko gilashin fiber allo, duk suna da kyau kewaye allon.

Dabarar ta biyar ita ce duba matosai masu hana ruwa: kasuwar LED tana da girma sosai.Kowace shekara a farkon shekara, abokan ciniki za su tuntuɓi sau ɗaya: "Shin akwai sabon farashi a wannan shekara?"Wasu masana'antun fitilun fitilun LED za su rage kayan saboda wannan matsa lamba.Batu ɗaya, amma kuma akwai wasu masana'antun da ke rage ribarsu don kula da abokan cinikinsu na asali.Hakanan akwai matosai masu arha, amma in mun gwada da magana, ba su da wutar lantarki, kuma suna da ƙarancin aikin hana ruwa.Suna da sauƙin shiga ruwa kuma suna haifar da yabo.Ainihin, kawuna murabba'i ne guda huɗu.Filogi kuma yana da kyau sosai.Kodayake farashin sa ya fi girma, kwanciyar hankali gabaɗaya na iya kaiwa 99% hana ruwa, kuma 1% na iya zama ba za a iya toshe shi ba.


Lokacin aikawa: Satumba-23-2021